Hỏi bởi: Nguyễn Văn An  lúc 11:31 sáng ngày 10/06/2016 | 1 trả lời | 929 lượt xem

Thưa quý Cục, cơ sở của tôi đã được kiểm tra và cấp GCN đủ điều kiện ATTP được 6 tháng. Do điều kiện công việc nên tôi nghỉ hoạt động. Vậy tôi nộp lại GCN thì thủ tục như thế ? Đề nghị hướng dẫn cụ thể. xin cảm ơn.

TRẢ LỜI

Phòng Thanh Tra, Pháp Chế 09:46 sáng ngày 01/07/2016

Trường hợp cơ sở bạn ngừng hoạt động sản xuất, kinh doanh thực phẩm theo quy định tại Khoản 1 Điều 13 Nghị định số 38/2012/NĐ-CP, Cơ quan cấp giấy chứng nhận đủ điều kiện sẽ thực hiện thu hồi theo thủ tục quy định tại Khoản 6 Điều 18 Thông tư số 45/2014/TT-BNNPTNT.

Đề nghị bạn liên hệ với cơ quan cấp giấy chứng nhận để được hướng dẫn cụ thể.

Copyright by NAFIQAD
Thiết kế và phát triển bởi NEVICO